
Gudanarwa duk da cewa keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen dijital ne ga mai karɓar bakuncin wanda ya yi aiki har zuwa 24MHz kuma ya dace da SPI, QSPI, Microwire da sauran ladabi.
Kowane ɗayan tashoshi huɗu a ɗaya gefen guntu na iya zama-daidaitawa software kamar:
- Shigar da karfin wuta (0-10V, 200kΩ zaɓi na zaɓi)
- Shigarwa ta yanzu (resistor na waje)
- Volarfin wuta (0-11V)
- Fitarwar yanzu (0-25mA, HART zaɓin zaɓin yanka)
- Shigar da dijital (zaɓin de-billa, hangen nesa na waje, misali)
- Ma'aunin zazzabi na juriya (RTD)
Abubuwan tallafi suna tallafawa ta hanyar 16-bit, Σ-∆ ADC da aka raba tsakanin tashoshin guda huɗu - tare da zaɓin 50 Hz da 60 Hz na zaɓi - kuma kowace tashar tana da nata abin da ke tattare da 13bit DAC. Za'a iya amfani da voltages na ƙididdiga na waje maimakon bayanin cikin gida.
Kamar yadda guntu, da ake kira AD74113R, ana nufin amfani da shi a cikin dunƙule-jeren kayayyaki, layin I-O ana kiyaye su kuma masu jure wa V 40 Vdc.
Wani famfo mai caji a kan fanfon yana haifar da dogo mara kyau don abubuwan haɓaka zasu iya faɗaɗa har zuwa 0V.
Yanayin shigar da wuta na iya auna ma'aunin zafi ta hanyar zaɓar kewayon shigarwa ± 104.16mV ta hanyar rajista na ciki.
Hakanan akwai firikwensin zafin jiki mai daidaito internal 5 ° C.
Ana samun counter na gefen shigar da shi a cikin yanayin shigar da dijital.
Don aiki, IC tana buƙatar ralyoyin wuta guda uku: analog (14 - 28.8V), dijital na ciki (2.7 - 5.5V) da mahaɗan mahaɗan (1.7 - 5.5V). Na biyun na ƙarshe na iya raba wadata, kuma mahaɗan rundunar na iya zama ƙasa da 1.8V don ba da damar sadarwa ta SPI a 1.8V. Akwai LDO daban-daban na ciki don taimakawa tare da samar da wutar lantarki. Babu jirgin dogo mara ƙira na ciki don ɗaukar kaya na waje.
Aiki yana ƙetare -40 ° C zuwa + 105 ° C, kuma kunshin shine 64-gubar LFCSP
Thearfin ɗan ƙarami mai rahusa, ba tare da HART ba, shine AD74412R.
EV-AD74413RSDZ kwamiti ne na kimantawa don AD74413R kuma ana iya sarrafa shi daga PC USB da kuma dandamalin zanga-zangar tsarin SDP-S na Analog (SDP). Ana buƙatar wadatar 14 zuwa 28.8V.
Hanyoyin haɗin samfura
AD74113R
AD74412R
EV-AD74413RSDZ