
ST ya ce, "Waɗannan su ne matatun farko na yau da kullun da ke kan kasuwa tare da cancantar keɓaɓɓiyar mota da ƙwarewar haɓakar mota." Ba wai kawai an samar da su ba ne kuma sun cancanta bisa ga bukatun AEC-Q101 amma kuma an tsara su kuma an gwada su da ƙayyadadden ƙirar mota kamar ISO10605. ”
Samfurori kowane ɗayan yana kare nau'i biyu na layukan bayanai, kuma ya ƙunshi shaƙewa na yanayi guda biyu (ɗaya a kowane ɗayan biyu) da kuma diodes huɗu na Zener (ɗaya a layi ɗaya).
ECMF04-4HSM10Y yana da bandwidth daban-daban na 2.2GHz don murƙushe hayaniyar yanayin-gama-gari akan HDMI 1.4, MIPI, da haɗi. Tenararrawa ya kai -25dB a 900MHz da -14dB a 1.5GHz - hanawa, a cewar ST, radiyo mai kara daga rage ƙwarin jijiyoyin eriya da GPS.
ECMF04-4HSWM10Y yana da bandwidth na 3.5GHz, don haka yana iya aiki tare da LVDS, DisplayPort, USB 3.1 da HDMI bas bas. Akwai -30dB haɓakawa a 2.4GHz da -16dB a 5.0GHz - wannan lokacin kare, a cewar kamfanin, kayan aikin Bluetooth da V2X (eriyar-zuwa-komai) eriyar Wi-Fi, da tsarin salula da tsarin GPS.
Dukansu samfuran sun zo cikin pacakges 2.6 x 1.35mm QFN10L - 3.5mm2sawun sawun, da tsayin 0.75mm.
"Matatun suna don ingantaccen aiki na ADAS (tsarin taimakon direbobi), an sanya su a kan layukan bayanai masu sauri don kyamara, radar, nuni, multimedia da sauran haɗin don hana tsangwama tare da kayan aikin sadarwa mara waya," in ji ST.